Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยการเครมการ์ดจอครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยการเครมการ์ดจอครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อย

คือมีการ์ดจอ agp เก่าๆของforsa lifetime ตัวเก็บประจุมันระเบิดไปตัวนึง แบบนี้มันจะหมดประกันมั้ยครับ ท่านใดพอจะมีประสบการณ์ช่วยบอกที ถ้ามันหมดประกันจะได้ตกแต่งดีๆก่อนจะเอาไปเครมแต่ถ้าอาการนี้เค้ารับเครมก็จะเอาไปเลย
    ขอบคุณครับ

การระเบิดเกิดจาก อายุงาน การใช้งาน ก็น่าจะเคลมได้นะคับ

รอความเห็นท่านอื่นด้วยละกันนะคับ

Comment

ASYS

Comment

แต่งให้สวยครับเพื่อเค้าไม่ฟังนะเสียเวลาครับ

Comment

เหมือนว่าจะไม่ได้นะครับ รอผู้รู้ มาตอบอีกที

Comment

ผมว่าโทรไปถามดีกว่ามานั่งเดาครับ

ถ้าได้ก็ดี ถ้าไม่ได้เราก้ แต่งหน้ากันหน่อย

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน ตกแต่งเรียบร้อยวันนี้จะลองเอาไปเครมดู

Comment

Originally posted by mrlup View Post
                ขอบคุณครับทุกท่าน ตกแต่งเรียบร้อยวันนี้จะลองเอาไปเครมดู
                โชคดีคับท่าน อิอิ

Comment

Working...
                X