Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel กับ amd ตัวไหนดีก่ากันในราคาใกล้เคียงกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• intel กับ amd ตัวไหนดีก่ากันในราคาใกล้เคียงกัน

intel กับ amd ตัวไหนดีก่ากันในราคาใกล้เคียงกัน

แล้วแต่งานแล้วแต่ชอบครับ

Comment

ถ้าราคาซีพียูอย่างเดียว ตอนนี้ก็ใกล้กันครับ แต่ถ้าเป็นราคาทั้งระบบamdดีกว่าครับนี่พูดถึงเดิมๆนะครับแต่ถ้าover
      clockนี่intelกินนิ่มอะครับ แต่ถ้าถามว่าจะซื้อไรดีก็ต้องขอดูเรื่องงบกับจุดประสงค์การใช้ก่อนนะครับ บางคนต้องการเครื่องแรงทั้งๆที่งานไม่ต้องใช้แรงเครื่องมากก็เป็นการเปลืองเงินเปล่านะครับ ไม่ต้องไปตามเทคโนโลยีมากหรอกครับ เครื่องคอมย์ตอนนี้เร็วเกินจำเป็นกับงานส่วนใหญ่ไปมากแล้ว

Comment

Working...
      X