Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง HDD เพื่อนๆ ช่วยตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง HDD เพื่อนๆ ช่วยตอบหน่อยครับ

HDD 7200.9 กับ 7200.10
    ทำ raid ร่วมกันได้ไหมครับ..
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ของผมก็เป็น .9 กะ .10 อะต่ออยู่ แต่งงจิงๆ ตอนบูตเครื่องมัน มองเเห็น เรทอะ เป็นเรท 0 แต่พอเข้าวินโดวปุ๊บกดดู ความจุของทั้ง2ตัวมันไม่รวมกันอะ มันแบ่งเป็น2ลูก ลูกละ160 ลองใช้โปรแกรมเรท ดู มันก็ ขึ้นว่า เป็นเรท0 capacity 300 gb ก็เลยงงๆ แต่ระบบมันก็รันเร็วขั้นนะ
    ถ้าใครรู้ช่วยตอบผมด้วย คับ

Comment

Working...
    X