Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec นี้เล่นgow กระตุกด้วยหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec นี้เล่นgow กระตุกด้วยหรอคับ

E2160 1.8G
    ram2 G
    vga 88GT

คือเล่นแล้วมันกระตุกแบบค้างๆ เปนบางช่วง แต่เล่นผ่านฮามาชิแบบบสู้กันไม่กระตุกนะคับ เล่นผ่านด่านกระตุก ปรับ low medium high ก็กระตุกหมดคับ เปนเกมส์เดียวครับ T-T
    Last edited by incresly; 6 May 2008, 17:58:05.

ท่านลองลง Crack ใหม่ดูสิครับ
    เผื่อจะช่วยได้นะครับ

Comment

เป็นที่ไดร์เวอร์ การ์ดจอหรือเปล่า

รอพวก เทพมาตอบ

Comment

ส่วนนึงบอกได้เลยว่าเป็นที่ตัวเกมส์ครับผมเคยเล่นแล้วค้างบ่อย uninstall แล้ว install ใหม่ก็หาย
        อีกส่วนคือ CPU ครับเกมส์นี้ค่อนข้างเปลือง CPU เอามากๆเหมือนกันการ์ดจอแรงอย่างเดียวเห็นจะไม่ไหว

Comment

ผมว่าเป็นที่ตัวเกมส์ส่วนนึง ครับ ผมเล่น spec ตามลายเซ็นต์กับอีกเครื่องที่เป็น q6600+8800gt มันก็กระตุกครับ แต่กระตุกนิดๆหน่อยๆ เป็นบางฉากอะครับ

ปล. ผมเล่นแพชเดิมเลยอะครับ ไม่เคยอัพแพชใหม่ ไม่รู้ว่าอัพแพชใหม่แล้วมันจะหายรึเปล่า

Comment

ผมปรับแค่ 800*600 hight ปรับแค่นี้ยังกระตุกเลยเวลา check point เกมส์ เอ็นจิ้นมันสูง+บักเยอะ ไม่ต้องเครียดครับ เป็นกันเยอะ SLI ว่าเจ๋ง ๆ ก็กระตุก ถ้าปรับสุดนนะ

Comment

ลองปรับ Post Processing เป็น default ดูสิ
              ของผมลองระหว่าง High กับ Low แบบหลังจะเร็วกว่าและลื่นกว่า แต่แสงก็ไม่สวยเท่าแบบแรก เลยปรับเป็น medium ครับ
              สเป๊กดูที่ CPU-Z Validator ในลายเซ็นแล้วกันครับ ส่วนการ์ดจอก็ ATi Radeon X1600 Pro

ผมว่ามันก็กระตุกเป็นช่วงๆแหละครับ โดยรวมมันก็ยังเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไรนะ

Comment

น่าจะลงแพท กันบ้างน่ะ มันแก้บัก ได้

Comment

Working...
                X