Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crash Time 2 - Burning Wheels ติดฝึกคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crash Time 2 - Burning Wheels ติดฝึกคับ

ตรง training ด่าน 2 ครับ มันให้ทำไรไม่รู้ ลองมาหมดแล้ว ไม่เข้าใจ ผู้รู้ชี้แนะทีครับ

แx่x ภาพ !!

Comment

ผมเล่นภารกิจเลยอะครับ ไม่ได้ฝึก เดาว่าลองตามรถคนเหลืองไปเรื่อยๆ อย่าเข้าใกล้เกิน 20 เมตรครับ

Comment

เอ้ะ นี่มันภาคต่อจาก Crash Day ป่ะนี่ เหอๆ

Comment

ภาพสวยเหมือนจริงมากครับ

Comment

สงสัยผู้ผลิตเกมนี้ ไม่จ่ายลิขสิทธิ์ ให้บริษัท ผลิตรถยนต์

ถึงว่า หน้าตาเหมือน BMW 3Series แต่ที่ไหนได้ .. โลโก้ กับรุ่น ไม่ใช่เลย
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
            X