Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามแหล่งซื้ออครีลิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามแหล่งซื้ออครีลิค

ถ้าไปวงเวียน22 มันมีขายเยอะหรอครับ แล้วเขาแบ่งขายกันยังไง เพราะแถวบ้านร้านทำป้ายเขาบอกที่ร้านไม่มีๆ สงสัยไม่อยากแบ่งขายให้ เลยจะไปซื้อเองอ่ะครับ

มีแบ่งครับ แถวนั้นมีหลายร้านเลย ราคาก็ขึ้นอยู่กับขนาดพื้นที่และความหนา เมื่อก่อนเคยไปซื้อตอนทำโปรเจกท์ แต่นานมากละ

Comment

ตรงข้ามตึกช้างครับ เยอะแยะ

Comment

ผมอยู่บางนาครับ....จะไปตรงข้ามตึกช้างอย่างไงครับ ???

Comment

Comment

ลาดพร้าวก็แยะนะครับ

Comment

Originally posted by หนอนซ่า View Post
              ตรงข้ามตึกช้างครับ เยอะแยะ
              แล้วตึกช้างอยู่แถวไหนครับท่าน

Comment

Originally posted by jukkapong View Post
                ผมอยู่บางนาครับ....จะไปตรงข้ามตึกช้างอย่างไงครับ ???
                นั่งรถไปลงที่อ่อนนุช แล้วต่อรถ BTS มาสุดสายมาลงที่จตุจักร จากนั้น นั่งรถเมลล์สายอะไรก็ได้ที่ผ่านเมเจอร์รัชโยธิน หรืออีกทาง คือนั่งรถ เมลล์สาย38 จากบางนามาลงที่ตึกช้างเลย แต่อาจใช้เวลาเดินทางประมาณ 1 ปี (สาย38มันสุดสายที่ หน้าจันทรเกษม ผมไม่แน่ใจว่าต้องซื้อตั๋วอีกรอบหรือป่าว)
                Originally posted by modtanoii View Post
                แล้วตึกช้างอยู่แถวไหนครับท่าน
                อยู่แถวเซ็ลทรัลลาดพร้าว กับ เมเจอร์รัชโยธิน ครับ

Comment

ร้านทำป้ายมีอยู่แล้ว เค้าไม่แบ่งเองอ่ะ มันขายกันเป็นฟุต*ฟุตเลย

Comment

Working...
                  X