Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อย E4600 ตอนนี้อยู่ที่เท่าไร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อย E4600 ตอนนี้อยู่ที่เท่าไร?

e4600 ตอนนี้อยู่ที่เท่าไรหรอครับ แล้วกับ e6320 น่าเล่นตัวไหน เอาแบบเดิมๆไม่ oc

รบกวนตอบกันนห่อยนะจร๊าาา จุ๊ฟๆ

อืมผมว่ามันตกรุ่นแล้วทั้งสองเลยน่ะ

ปัจจุบันนี้
    E5xxx
    E7xxx
    E8xxx

Comment

ไม่มีขายแล้วมั้ง หาเป็นพวก E7xxx ดีกว่าครับ

Comment

หายากแล้วครับคงต้องมือ2อย่างเดียว

Comment

Originally posted by phimarn View Post
          หายากแล้วครับคงต้องมือ2อย่างเดียว
          แล้วถ้ามือสองนี้ น่าเล่นตัวไหนดีครับ แล้วมือสองราคาอยู่ที่เท่าไรหรอครับ

Comment

Working...
          X