Announcement

Collapse
No announcement yet.

.NET Framework คือโปรแกรมอะไรครับ? - -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .NET Framework คือโปรแกรมอะไรครับ? - -*

.NET Framework คือโปรแกรมอะไรครับ? - -*

ขอบคุณมากครับ!!

บางโปรแกรมต้องใช้ไม่มีโปรแกรมใช้ไม่ได้รู้แค่นี้แหล่ะ
    ถ้าจะเอาละเอียดกว่านี้รอท่านอื่นมาตอบ

Comment

ผมู้แค่ว่า เวลาเราจะรันโปรแกรมที่เกี่ยวกับกราฟฟิกเยอะๆ หรือพวกเกม ต้องลง .net ก่อนอ้ะนะ ถ้าใครใช้การ์ดจอ ATI ก่อนลง CCC ก็ต้องลง .net ก่อนด้วยมั้ง

เอาเป็นว่า มันเป็นโปรแกรมที่ช่วยในการทำงานด้านกราฟฟิกละกัน
      ตอบแบบงงๆ

Comment

ไม่หาใน กูเกิล ดูหละครับ มีข้อมูลให้เยอะแยะ

ปล. หน้าที่หลักๆ คือ แปลให้คอมใช้ภาษาต่างๆ ร่วมกันได้ในการทำงานงานเดียว เช่น เกม อาจมีโปรแกรมหลายๆ โปรแกรม ที่ใช้ภาษาต่างๆกันเขียน แต่ต้องใช้รันในเกม เกมเดียว

-*-

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
          ไม่หาใน กูเกิล ดูหละครับ มีข้อมูลให้เยอะแยะ

ปล. หน้าที่หลักๆ คือ แปลให้คอมใช้ภาษาต่างๆ ร่วมกันได้ในการทำงานงานเดียว เช่น เกม อาจมีโปรแกรมหลายๆ โปรแกรม ที่ใช้ภาษาต่างๆกันเขียน แต่ต้องใช้รันในเกม เกมเดียว

-*-
          พี่ช่วยก๊อปรายระเอืยดลงนี้ให้ผมอ่านได้ไหมครับ *-*
          Last edited by SK~Dex[D]; 19 May 2010, 10:23:05.

Comment

กระทู้เก่าก็มีนะครับ ลองหาดู อะไรที่ตัวเองทำได้ก็ทำไปก่อน

Comment

Originally posted by paypal View Post
              กระทู้เก่าก็มีนะครับ ลองหาดู อะไรที่ตัวเองทำได้ก็ทำไปก่อน
              +1 จ้า

เข้ากูเกิล พิมพ์ .net framework คืออะไร

ข้อมูลเยอะแยะ ครับ

Comment

งั้มๆ เราไม่เคยสนใจเลยแฮะว่ามันคืออะไร รู้แค่ว่าไม่ลงบางโปรแกรมใช้ไม่ได้ เกมบางเกมเล่นไม่ได้แค่นั้นเอง อะ
                555

Comment

Working...
                X