Announcement

Collapse
No announcement yet.

~`` อะโหว Idle ที่ 65 -___- ``~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~`` อะโหว Idle ที่ 65 -___- ``~

H u h u !

คือเพิ่งไปซื้อ S41 (ไม่มีตังค์ซื้อ S42 เพราะไปซื้อ E8400 PC แทน *0*) แล้วแค่ลงวิโดวส์ เทสเครื่องไรงี้ ล่อไป 63c. แน่ะการ์ดจอ -___-'

พอเข้าลิเนจปุ๊บ นู้นนน 70c.+ -____-!

ควรจะเป่าพัดลมระบายความร้อนตรงไหนของตัวเครื่องดีคับ จะได้ไปหาพัดลมมาเป่า *0* เสียวมันไหม้จังเลย

^-^

ปกติครับ ของผม 65 แน่ะ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
      ปกติครับ ของผม 65 แน่ะ
      H u h u !

เย้ย ห้องแอร์นี่พุ่งไป 65 เลยเหรอ -_____-'

หรือมันเป็นเรื่องปรกติ พอดีเคยใช้แต่ PC ตกใจซะงั้น

ปล. อีกนิด ๆ รู้สึกว่าซื้อมาแล้วลำโพง ซ้าย ขวา มันดังไม่เท่ากันนี่ มีคใครเค้าเป็นกันไม๊อะ

กลัวว่าเอาไปเปลี่ยนแล้วหน้าแตกว่าหูเพี้ยนไปเอง เด๋วจะฮาเกิน - -a

^-^

Comment

ปกติ
        GF8400M G Idle 70c / full 95c เล่นทั้งวัน
        CPU ก็ร้อนไม่แพ้กันด้วย

Comment

Originally posted by dOnAy View Post
          H u h u !

เย้ย ห้องแอร์นี่พุ่งไป 65 เลยเหรอ -_____-'

หรือมันเป็นเรื่องปรกติ พอดีเคยใช้แต่ PC ตกใจซะงั้น

ปล. อีกนิด ๆ รู้สึกว่าซื้อมาแล้วลำโพง ซ้าย ขวา มันดังไม่เท่ากันนี่ มีคใครเค้าเป็นกันไม๊อะ

กลัวว่าเอาไปเปลี่ยนแล้วหน้าแตกว่าหูเพี้ยนไปเอง เด๋วจะฮาเกิน - -a

^-^
          ใช่ครับ ใช้ในห้องแอร์ 65 แน่ะ นานๆ ทีจะลงมา 64-63 แต่ต้องหันให้โดนแอร์นะ เรื่องลำโพงนี่ก็เป็นไปได้ครับที่ดังไม่เท่ากัน แต่มันมีให้ปรับนี่ครับ ปรับแต่ละข้างแบบอิสระได้นะ

Originally posted by TWK. View Post
          ปกติ
          GF8400M G Idle 70c / full 95c เล่นทั้งวัน
          CPU ก็ร้อนไม่แพ้กันด้วย
          ของผม 8400M GS ครับสูงสุด 90+ นิดๆ-กลางๆ

ป.ล. ผมไปลด Volt ของ CPU ด้วยครับ เลยลดความร้อน GPU ลงได้อีกหน่อย

Comment

วันนี้อากาศดี ครึ่มๆ แดดไม่ออก เย็นหน่อย เหมือนฝนจะตก
            เปิดเครื่องตั้งแต่ 2 โมงเช้า
            Idle เย็นกว่าปกติประมาณ 4-5c แนะ

Comment

ของผมidle55-60 fullload105

Comment

ของผม 65 แหนะ

Comment

ของผมตามรูปเลยคับ ^^

Full load ก็ไม่เกิน 70c
                  Attached Files

Comment

ปกตินะ ผมก็ห้องแอร์
                    Full load ล่อไป 95 เล่นเกม 3ชม.

Comment

Working...
                    X