Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ cpu รุ่นไหนดีครับเอาไว้เล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ cpu รุ่นไหนดีครับเอาไว้เล่นเกมส์

กำลังจะเปลี่ยน cpu ระหว่าง amd กับ intel ค่ายไหนแรงกว่าครับเอาไว้เล่นเกมส์อย่างเดียว ช่วยบอกชื่อรุ่นให้ด้วยนะครับ

c2d แรงก่าครับ แต่ว่าแพงด้วยจิ บอด หุหุ

จะเล่นเกมส์จิงๆ เน้นก้าดจอมากก่าครับ

Comment

เล่นเกมส์เน้นการ์ดจอ กับ RAM จะเห็นผลมากกว่า CPU ครับ

ส่วน CPU เอาให้มากกว่า Althon 3000+ ก็เป็นใช้ได้ครับ แต่ถ้าได้ C2D มันก็ดีอะนะ(ถ้างบเหลือ)

Comment

7900GS เลยท่าน แจ่ม !!!

Comment

AMD 3200+ กับ 7900GS ครับ เหลือๆ

Comment

c2d พวก6300/6400 การ์ดจอก็gf8800gts มาใหม่น่าใช้ไม่น้อยครับถ้าเงินถึงครับในเมื่อท่านไม่บอกงบมาน่ะครับก็เลยแนะนำสเปคนี้

Comment

เล่นเกมส์อย่างเดียว ถ้าต้องการแรงแบบประหยัดงบ แนะนำ amd ครับ

Comment

Working...
              X