Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc E7300 โดยไม่เพิ่มไฟ ได้ถึงไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc E7300 โดยไม่เพิ่มไฟ ได้ถึงไหน

คือว่าผมใช้ eXtreme Power Plus 500w เพิ่มไฟกลัวไฟไม่พอ ถ้าปรับตัวคุณอย่างเดียวมีโอการสถึง 3GHz ใหม่ซิ้งเดิม ๆ

ไฟมันน่าจะพอนะครับ ลองปรัับดูก่อนได้ ผมว่าได้ 4 ด้วยลองดูครับ

Comment

มันจะมีปัญหาต่อระบบใหม่ กลัวใช้ไม่ได้นาน

Comment

E7300 ผม made in Costa Rica ดีฝใหมหรือเหมื่อนกันหมด

Comment

คำว่าเพิ่มไฟนี่ เค้าเพิ่มกันไม่ถึง 0.5 โวลเลยครับ แค่นี้มันก็ร้อนตับแลบแล้ว ไฟมันจะไม่พอยังไง...

ของผมก็มาจาก Costa Rica ครับ
          PSU วัตเก๊ ใส่ 8800gt ด้วย ไปได้ตามลายเซ็นอ่ะ

Comment

ของ ผมปรับไฟ ออโต้ ได้ที่ 3.36 MB ผมมันได้แค่นี้เองครับ

Comment

นั่งไล่เล่นๆดูเมื่อวาน 300x10 ปรับ auto หมด เดี๋ยวคืนพรุ่งนี้ จะค่อยๆไล่ขึ้นเรื่อยๆ แต่ยังงง เรื่องทดแรม อยู่เลยครับ menu ยังไม่ค่อยคุ้น

Comment

มีของอยู่ในมือต้องลองครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  มีของอยู่ในมือต้องลองครับ
                  แต๊ป

Comment

Originally posted by one View Post
                    แต๊ป

Comment

Originally posted by bookies View Post
                      ของ ผมปรับไฟ ออโต้ ได้ที่ 3.36 MB ผมมันได้แค่นี้เองครับ

Comment

ลากไปเตอะ....ไม่พังง่ายๆ

Comment

Working...
                        X