Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ข่าว Starcraft2 บ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ข่าว Starcraft2 บ้างครับ?

ออกรึยัง...หรือยังไม่ออก...เมื่อไหร่...อีกนานแค่ไหน????

ได้ข่าวมาว่าเป็นข่าวลือ ละนะ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
      ได้ข่าวมาว่าเป็นข่าวลือ ละนะ

Comment

ออกกลางปีนี้ครับ
        แต่ แดลโบล 3 อาจจะปลายปี ไม่ก็ ต้นปีหน้าเลย

Comment

ตอนนี้ยังเงียบๆอยู่ครับ รออยู่เหมือนกันครับ

Comment

ถ้าเสร็จ มันจะออกเองครับ ไม่มีกำหนด คงอีก 1-2 ปี

Comment

Working...
            X