Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram บ้านๆทั่วไป กับ แพงๆ ความจุเท่ากัน บัสเท่ากัน ไม่คล๊อก ต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram บ้านๆทั่วไป กับ แพงๆ ความจุเท่ากัน บัสเท่ากัน ไม่คล๊อก ต่างกันมากไหมครับ

ตามนั้นครับ

พอดีอยากเพิ่มแรม อิอิ

เพิ่มไปงั้นแหละ ตอนนี้ 1024x2 อยากเปลี่ยนเป็ฯ 2x2 ครับ

แรมแพงๆกะแรมราคาทั่วไป นี่ มันต่างกันยังไงครับ

อ่อ ฝากถามครับ การทำให้วินโดวเป็น 64 บิต นี่ยากป่าวครับ เพราะเห็นว่า xp มองเห็นแค่ 3G ครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ อิอิ

ที่บัสเท่ากันไม่ต่างกันเลย

ก็ลงเหมือนวินโดวส์ทั่วไป หรือ Vista ไปเลย -*-

Comment

ความจุเท่ากัน บัสเท่ากัน ไม่คล๊อก ความแตกต่างไม่มีครับ ถึงต่างก็แค่ตัวเลขตามโปรแกรมเทส เวลาใช้งานคนธรรมดาไม่รู้สึก แต่ถ้าเป็นพวกเทพจะสัมผัสมันได้ครับ

Comment

ไม่ OC ไม่ต่างกันมากหรอกคับ

Comment

บัสเท่า clเท่า ความจุเท่า ไม่oc ไม่ต่างงง ซื้อถูกๆใช้ไป

Comment

.. ตามนั้น

Comment

ต่างที่ใจ

Comment

ต่างกันเวลาโม้ครับ

" เฮ้ยรุป่ะ ข้าใช้ G.skilll นะโว้ย โห แรงโคด " ประมาณนี้ครับ

....

Comment

ผมก้ใช้ครับ

Comment

ต่่างที่ราคา...ตามนั้น

Comment

Working...
                    X