Announcement

Collapse
No announcement yet.

V.8 Cooler Master หาซื้อได้ที่ ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• V.8 Cooler Master หาซื้อได้ที่ ...

พอดีวันที่ 5 จะไปประตูน้ำอะครับ เลยกะจะไปถอยเจ้า V.8 เพราะ เจ้า CPU ของผมมัน Idle ที่ 50+ แล้วก็ Fulload ที่ 75 เลย เลยอยากที่ซื้อมาใส่กับเขาบ้าง

อยากทราบว่าที่ พันทิพย์ประตูน้ำมีร้านไหนมีขายบ้างอะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

อีกเรื่องก็ จะซื้อเจ้า MX - 2 มาด้วยเลยอยากจะขอคำแนะนำในการทา ด้วยครับ ว่าควรทาบางๆ หรือทา หนาๆ หรือ ยังไง

ขอบคุณมากครับ

TK กับ เจได เลยครับ V.8 = 2390 ,MX-2 = 390 ลองไปต่อดู

Comment

ขอบคุณมากครับ

แล้วการทา ซิลิโคนนี้ ต้องทำยังไงบ้างหรอครับ

Comment

ลองดูครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru....php?p=2758461

http://benchmarkreviews.com/index.ph...1&limitstart=0

Comment

ผมแนะนำว่า MX2 ให้สั่งซื้อในเวบ
          ประหยัดไปเกือบร้อย
          ส่วน V8 จะสั่งในเวบก็ได้ครับ
          แต่ HWH ลงราคาไว้ 2,200 ไม่รู้มีของรึเปล่า
          ลองดูก่อนก็ได้ครับ ...

ส่วนการทาซิลิโคน
          ไม่้ต้องทาหนาครับ
          เกลี่ยบางๆให้ทั่วหน้า CPU
          เอาแบบมองไม่เห็นหน้าสัมผัสก็พอครับ ...

Comment

สั่งซื้อในเว็ปอะไรหรอครับ ทำไมถูกกว่าไปซื้อเองอีก = ="

Comment

Originally posted by Criticism View Post
              สั่งซื้อในเว็ปอะไรหรอครับ ทำไมถูกกว่าไปซื้อเองอีก = ="
              IT Markets ไงครับ
              ห้องซื้อ-ขายของบอร์ด
              ท่าทางจะไม่เคยเข้าไปดูล่ะสิ
              ลองเข้าไปดูสิครับ
              ของน่าสนใจมากมาย
              หลังๆผมสิงห้องนี้มากกว่าห้องทั่วไปอีกนะ ...

Comment

อ่อ เข้าไปนะครับ แต่พวก V.8 จากที่ดูๆ แล้ว ของหมดครับ มีคนสนใจ เยอะมาก เลยขี้เกียจรออะครับ นี้ผมก็สั่ง VGA Cooler ของน้อง Silverkun อยู่หน่ะครับ

Comment

ที่JEDIน่าจะมีอยู่ วันนี้มีมัตติ้งชาวOCZนะครับอย่าลืมไป^^

Comment

วันนี้ หรอครับ ไม่ใช่วันที่ 5 หรอครับ หรือผมเข้าใจผิดไปเอง

Comment

วันที่ 5 วันมีตติ้งครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แหะๆ ไปแน่นอน

Comment

จัตุจักร เอิ๊กๆ ล้อเล่งน๊าๆ

Comment

อย่าเล่นเลย v8 ร้อนมาก อยากใช้ Hatari แล้ว

Comment

Originally posted by ImModPC View Post
                              อย่าเล่นเลย v8 ร้อนมาก อยากใช้ Hatari แล้ว
                              ใส่ไม่แน่น แน่นอนครับ

หรือทาซิลิโคน ไม่ดี

ไม่ได้เป็นที่ V8 หรอกครับ ผมก็เพิ่งถอยมาวันนี้เหมือนกัน

ถ้าไม่ถูกใจ ขายผมก็ได้นะครับ เพื่อนก็อยากได้พอดี

Comment

Working...
                              X