Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 4800+กับ M3N78-EMH-HDMI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x2 4800+กับ M3N78-EMH-HDMI

มีใครใช้บอร์ดตัวนี้ไหมครับมันลากได้ไกลรึปล่าวครับ เพราะ NF6G ใส่ให้ลูกค้าไปแล้วจับตัวนี้มาแทน M3N78-EMH-HDMI อยากลากแต่ไม่อยากใส่การ์ดจอเพราะออนบอร์ดก็พอไหวแล้วค้าบ

ASUS รุ่นนี้ เข้าว่ากันว่า ใบออส ไม่เหมาะกับ OC เทาไรครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ASUS รุ่นนี้ เข้าว่ากันว่า ใบออส ไม่เหมาะกับ OC เทาไรครับ
      ขอบพระคุณมากครับพี่ผมก็ไม่ค่อยคล็อกอัดไฟเท่าไหร่ทำส่วนมากจะคล็อกตามไบออสมันอะครับเอาไว้ต่อดูหนังดีกว่างั้นตัวนี้

Comment

มันก็ดีนะ

ผมใช้อยู่นะไอ้บอร์ดนี้กะ4800+ นี่แหละ มันก็ดี(ภาพรวมๆ)กับคนที่คิดว่าใช้ออนบอร์ดก็พอ ไม่ได้ใช้อะไรมากมายนัก เรื่องคล๊อก ลืมไปได้เลย เพราะมันไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่

Comment

ป๋มก็ใช่อยู่ครับ ไม่ได้ oc เลย เพราะลื่นดีอยู่ แต่ เพิ่ม gpu 9500 gt เอามา sli กับ 8200 ที่ออนบอร์ท โคตรเเหล่มเลย

Comment

Working...
          X