Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอยประกันไม่มีติ๊กวันเริ่ม ช้วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอยประกันไม่มีติ๊กวันเริ่ม ช้วยหน่อยครับ

วอยประกันไม่มีติ๊กบอกว/ด/ปเริ่มอะครับ ลองเช็คประกันscanner ก็หาที่เช็คไม่ได้เลย ทำไงดีครับ จะมีผลต่อประกันไหม

วอย Mc winnerบังวันที่รับประกันครับ หลังวอยจะมีวันที่เริ่มรับประกันบวกไปอีก3ปี ที่mbก็มีวอยนะดูง่ายกว่า

Comment

Originally posted by mski03 View Post
      วอย Mc winnerบังวันที่รับประกันครับ หลังวอยจะมีวันที่เริ่มรับประกันบวกไปอีก3ปี ที่mbก็มีวอยนะดูง่ายกว่า
      ขอบคุนมากๆๆครับ ต้องหาดูก่อน วอยที่บอดอยู่ไหนหนอ

Comment

ไม่รู้ไปปิดทับไว้ทำไม
        ไม่ขีด วัน/เดือน/ปี ไว้ให้ด้วย
        ต้องลองโทรไปถาม Scanner ดูนะ

ตัวอย่างนะ

Comment

Originally posted by bigtees View Post
          ไม่รู้ไปปิดทับไว้ทำไม
          ไม่ขีด วัน/เดือน/ปี ไว้ให้ด้วย
          ต้องลองโทรไปถาม Scanner ดูนะ

ตัวอย่างนะ
          ขอบคุนมาก ครับ มีเบอ Scanner ให้ผมไหม 555+

Comment

https://www.facebook.com/ScannerFanpage/

Comment

อิอิ
              อย่ากังวลมากครับ โอกาสเสียน้อยมาก
              และที่เจอส่วนมากจะเสียหลังหมดประกันไปแล้ว 1-2 เดือน .... เหมือนกรณีของผม ชีช้ำจริงๆ

Comment

Working...
              X