Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันให้ที

ระหว่าง v8 กะ ZALMAN CNPS10X Extreme ตัวนี้หน้าเล่นมากกว่ากันคับ

ชอบ V8 มากกว่า
    ZALMAN CNPS10X Extreme หน้าตามันกระบ๋อง ๆ ไง ไม่รู้ --"

Comment

รอท่านอื่นมาฟัน ตอนนี้ไม่มีอารมณ์ อิๆๆ (เเต่ V8 น่าฟันนิด)

Comment

โอ้เยี่ยมเลยคับ

Comment

ชอบทรงแบบ Zalman ครับ คล้าย U120EX ดี อิอิ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
            ชอบทรงแบบ Zalman ครับ คล้าย U120EX ดี อิอิ
            มัมมีน้ำยาหล่อเย็นในไปป์มั๊ยคับ

Comment

V8

Comment

Originally posted by makill View Post
                มัมมีน้ำยาหล่อเย็นในไปป์มั๊ยคับ
                มันเป็นเหมือนของเหลวบางอย่างที่พอโดนความร้อนจะกลายเป็นไอนำความร้อนขึ้นไปตรงฟิน
                ฮีทซิ้งค์ พอเย็นก็ควบแน่นเป็นของเหลวลงมาข้างล่าง ประมาณนี้ครับ อ่านเจอในเวปนี้แหละครับ

Comment

ชอบ Zaman ดูวิธีติดตั้งแล้วติดตั้งตอนแรกต้องถอดบอร์ด แต่ตอนถอดทำความสะอาด ถอดง่ายกว่า ไม่ต้องถอดบอร์ด

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Zalman คับ ถอดทำความสะอาดง่ายดีคับ เย็นด้วย

Comment

Working...
                      X