Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัววัดอุณหภูมิ แบบติดตั้งภายนอก หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัววัดอุณหภูมิ แบบติดตั้งภายนอก หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ตัววัดอุณหภูมิ แบบติดตั้งภายนอก ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหนเหรอครับ
    เอาแบบ ติดตั้งภายนอ อ่ะครับ เพราะเคสผมมัน เจาะ ไม่ได้แน่ๆครับ - -
    ขอบคุณครับ

มันมีตัวนี้ของ VANTEC ครับ (เคยใช้) ใส่เข้าไปในช่อง 5.25 มีตัววัดให้ 3 เส้น แปะเอาเอง ควบคุมพัดลม cpu ด้วย ตอนนั้นซื้อที่ tk99 (ร้านเก่า) 1000 กว่า

Comment

ตามร้อน อมร ที่ขายพวกอะไหลเครื่องใช้ไฟฟ้านะครับมี
      หรือไปบ้านหม้อก็มีครับ

Comment

ครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

tk

Comment

Scythe Kama Thermo ครับ 390.- @ tkcom

http://www.tkcom99.com/product_detai...5&s_cat_id=103

Comment

นี่ไง ลองหาดู ทั่วไป ติดตั้งทั้งภายนอก อิอิ
              Last edited by bonut; 13 Aug 2008, 15:10:26.

Comment

มีครับ ร้านJEDI ครับ เป็นUSBเสียบ เป็นเกจวัดแบบเข็ม สวยงามมากครับ ราคา1250บาทครับ

Comment

ใครกล้าติดผมเรียกอาจารย์เลย

Comment

น่าลองติดดู

Comment

Working...
                    X