Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมที ศูนย์ EPSON ส่งซ่อมที่ไหนเร็วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมที ศูนย์ EPSON ส่งซ่อมที่ไหนเร็วบ้าง

EPSON Photo R800 เวลาพิมพ์แล้วหัวพิมพ์มันขูดกระดาษเป้นเส้นๆ ตลอดเลย ใครเคยเจออาการนี้บ้างครับ อยากหาศูนย์ซ่อมที่ส่งซ่อมไวๆบ้าง วันเดียวเสร็จมีมั้ยครับ พอดีต้องใช้งานตลอด

พิมพ์กระดาษ A4 บางๆ ยังขูดเลย แต่ก่อน ขูดแต่กระดาษหนามากๆ ยังกับหัวพิมพ์มันต่ำมาเอง

ลองไป SVOA ที่ราษบูรณะดูครับ

Comment

ขอดันหน่อยครับ ราษบูรณะ ไกลจังเลย T^T

รู้สึกว่ารุ่นนี้ EPSON Thailand เลิกขายไปแล้วด้วย จะมีอะไหล่มั้ยเนี้ย
      ขนาดตอนซื้อยังหาแทบตายเลย ตอนเสียทีปวดหัวเลย แต่คุณภาพมัน สุดๆจริงๆครับ

Comment

Working...
      X