Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป้คคอมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป้คคอมทีคับ

จัดสเป้คคอมทีคับงบไม่เกิน 30000
    เอาเผื่ออนาคต

และผมมีตัวเก่าอยุ่จะอัพเกรดด้วย ไม่อั้นเหมือนกาน
    SPEC
    CPU P4 2.66
    M/B ASUS P5P800S Socket 775 AGP8x
    HDD Seagate 80 GB/7200 rpm
    VGA nvidia fx5200 128mb
    Ram Kingmax 512 MB PC3200

Comment

เอาไปทำไรครับ เล่นเกมเปล่า ถ้าเล่น ระบุเกมมาด้วยครับ

Comment

ตกลงจะอัปทั้งเครื่องเก่าและเครื่องใหม่ใช้เป่าคับ

Comment

เอาปายเล่นเกมอ้ะคับ พวกสเป้ค ค่อนข้างสูง
          แร้วก้อัพทั้ง2เครื่องเรย

Comment

งง มึน อับสองเครื่องไร ผมงง

Comment

สรุปความต้องการของ จขกท คือ
              1.จัดสเป้คคอมงบไม่เกิน 30000
              2.จะอัพเกรดคอมตัวเก่า งบไม่อั้น
              ผมเข้าใจถูกปะคับ

Comment

ถูกคับบ

Comment

1.ซื้อใหม่ 1 เครื่อง
                  2.อัพตัวเก่า

Comment

1.ทั้ง2ตัวเอาไปใช้ด้านไหนคับ
                    2.แล้วตัวเก่างบเท่าไหร

Comment

เล่นเกมน่ะคับ
                      พวกประเภท DotA(warcraft3) Ro Cabal
                      ตัวใหม่งบ 30000
                      ตัวเก่า 12000 +- 1000

Comment

Working...
                      X