Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ

1.ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ
    2.เกมส์ DOTA ,GTA เล่นไหวไหมครับ
    3.ถ้าใ่ส่ EN6200TC มันจะดีกว่าออนบอร์ดไหม แล้วมันจะเ่ล่น ข้อ 2. ได้เปล่า

DOTA ,GTA เล่นได้ครับ แต่ถ้างบประหยัดผมแนะนำตัว ซี่รี่7 นะครับ (ALiveNF7P) หายากหน่อยที่พันทิพย์ก็ร้าน BigIt ครับ

Comment

Originally posted by freebird2k View Post
      1.ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ
      2.เกมส์ DOTA ,GTA เล่นไหวไหมครับ
      3.ถ้าใ่ส่ EN6200TC มันจะดีกว่าออนบอร์ดไหม แล้วมันจะเ่ล่น ข้อ 2. ได้เปล่า
      เกมส์ที่บอกมา ออนบอร์ด เล่นไหวครับ
      ข้อ.3 EN6200TC ดีกว่าออนบอร์ด นิดหน่อยครับ

Comment

ถ้าจะหาการืดจอมาเสียบเพิ่ม ผมว่าเอา GF7300GT ขึ้นไปดีกว่าครับ

เพราะ GF6200 นั่นน่ะ มันดีกว่า VGA On นิดเดียวเท่านั้นเองครับ เผลอๆ VGA On จะแรงไล่ตามทันแล้วด้วยซ้ำ

Comment

ขนาด INTEL 950 ยังเล่น ได้เลยครับ

Comment

ผมใช้อยู่สบายๆครับ

Comment

ผมก้ใช้ครับที่ทำงาน อิอิ

Comment

ที่บริษัทผม ใช้อยู่กับ SempronLE-1100 oc ไปที่ 2.6GHz แรงดีครับ

Comment

ยืนยันครับ SPEC เด็กตามลายเซ็นต์ผม ยังเล่นได้เลยครับ

Comment

ยกเว้น Cabal คับที่เล่นแล้วกระตุก
                    เป็นเฉพาะเวลาเดินคับ ต้องกดเดินค้างถึงจะลื่น

Comment

เครื่องผม

AMD Sempron 3000+ 1.6 GHz
                      DDR2 RAM Kingston 512 MB X2
                      Asrock ALiveNF6P-VSTA VGA On ตัวนี้เดิมๆ

เล่น BF2 Online ยังได้เลย ครับท่าน เปิดทิ้งไว้ 24 ชั่วโมงไม่ปิดเลย ติดต่อกัน 5 วัน มาแล้วด้วย

ที่มาโพสซ้ำ เพื่อมายืนยันอีกที นะท่าน

Comment

ผมรู้คุณก็ใช้

Comment

perfect world ผมยังใช้ on board เล่นอยู่เลยครับ เหอะๆ

Comment

สนใจตัวนี้เหมือนกัน อิอิ

Comment

Working...
                            X