Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ PCI-X ประมาณ 5,000 ให้ผมหน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ PCI-X ประมาณ 5,000 ให้ผมหน่อยสิครับ

ตอนนี้ระหว่าง NVIDIA กับ ATI อันไหนน่าใช้กว่ากันครับ
    ราคาประมาณ 5,000 น่ะครับ
    เพื่อนแนะนำให้เล่น ATI X550 256
    แต่ผมอยากได้รุ่นที่สูงกว่านี้หน่อยแต่ไม่อยากให้งบเกิน 5 พันน่ะครับ

Chaintech Geforce 7600GS 256MB 128-bit 4500 B. ประกัน ดีคอม 3 ปีครับ หาซื้อได้ทั่วไปครับ แรงกว่า x550 ครับ

Comment

ตามงบไปคบพี่ Spark GF 7600GS DDR3 ได้เลยไปซื้อที่ JIB

Comment

7600gs ครับ

Comment

ATI X550 256 เก่ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
          เพื่อนตกยุคเป่าครับ อิอิ

Comment

xxxxxxxxxxxxx1600proคับ

Comment

ผมอยากถามอีกเรื่องน่ะครับ
              ตอนนี้ NVIDIA ภาษีดูดีกว่า ATI หรือครับ
              เห็นมีคนแนะนำกันมากจริง ผมไม่ได้ติดตามข่าวเป็นปี
              มาอีกทีไม่ค่อยรู้เรื่องรายละเอียดเลยครับ
              ที่อยากได้ก็แบบ PCI-X เพื่อนก็แนะนำให้เล่นของ ATI ซะด้วย
              รุ่นก็ดันมีเยอะ ไม่รู้จะเลือกอย่างไรดีเหมือนกันในงบประมาณ 5,000

ขอบคุณมากครับ

Comment

7600GS DDR3 อีกคนครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  7600GS DDR3 อีกคนครับ
                  ตามนั้นเลยคับ ยกเว้นว่าจะไปหา 7600GT มือ 2 ที่น่าจะขายกันประมาณ 6000
                  เพราะเจอ 7900GS ลงมาทับซะคนใช้ใจเสียไปเลย

Comment

7600gs ถ้างบ ประมาณนาน !!!!!!

Comment

x1600pro <4000

Comment

ผมว่า เล่น ASUS EAX X1600 Pro 256 MB 3900.- JIB

Comment

ผมขุดขึ้นมาเองครับ จากหน้า 318 ของบอร์ดนี้ บอร์ดนี้มี 319 หน้าครับ

อยากรู้ว่ากระทู้ที่เขียนตอนนั้น กับเรามาอ่านตอนนี้ รู้สึกยังไงครับ

ผมรู้สึกขำๆอะครับ ตอนนั้นก็ตื่นเต้นกับการ์ด 7600GS และ 7950 ราคาก็พอจะซื้อ HD 4850 ในตอนนี้ได้...

ขุดขึ้นมาเอาฮาครับ ไม่ต้องคิดมาก 555+

Comment

ผมตกใจมากคับ ว่าเอ๊ะ การ์ด pci-X มันมีแบบอื่นด้วยหรอ ตกใจๆๆๆ

Comment

ทุกวันนี้ผมก็ใช้ X1600Pro ครับ หุหุ
                              ตอนนั้นท่าน jerry ขายใน IT Market ราคา 1900 เมื่อครึ่งปีก่อน
                              ผมเห็นก็รีบจับเลยครับ ของเคยราคา 5000 หุหุ

Comment

Working...
                              X