Announcement

Collapse
No announcement yet.

digital music sx กับเพลงหนัก ๆ เหมานมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• digital music sx กับเพลงหนัก ๆ เหมานมั๊ย

พอดีต้องการหา sound ดีๆ ซักตัวมาต่อกับ nb น่ะครับ
    แล้วไปอ่านหลาย ๆ กระทู้เห็นแนะนำคัวนี้กันเยอะ ไม่ทราบว่ามันเหมาะกับเพลงหนัก ๆ หรือไม่ครับ
    หรือมีตัวไหนที่เป็น ext ที่เหมาะกว่าหรือไม่ครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

ก็ได้อยู่

Comment

เห็นหลายท่านว่าเสียงดีกว่า xtreme music ไม่ทราบว่าด้านใดเหรอครับ

Comment

Originally posted by scythe View Post
        พอดีต้องการหา sound ดีๆ ซักตัวมาต่อกับ nb น่ะครับ
        แล้วไปอ่านหลาย ๆ กระทู้เห็นแนะนำคัวนี้กันเยอะ ไม่ทราบว่ามันเหมาะกับเพลงหนัก ๆ หรือไม่ครับ
        หรือมีตัวไหนที่เป็น ext ที่เหมาะกว่าหรือไม่ครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ
        ใช้ Dac ตัวเดียวกับ cd player macintosh ราคา 3700EU
        ผมเพิ่งได้มาไม่นาน เสียงดีใช้ได้เลยครับ ส่วนหนักไม่หนัก ผมว่ามันขึ้นอยู่กับ amp+ลำโพงมากกว่า
        Last edited by tanagritm; 21 Dec 2008, 13:03:30.

Comment

ใช้อยู่ครับ
          ฟัง metal เป็นหลักเหมือนกัน เยี่ยมครับ

Comment

dac ไม่ค่อยเกี่ยวมากหรอกครับความเห็นของผม
            ลำโพงกับ amp เกี่ยวกว่า

Comment

Working...
            X