Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook aser4920G อัพเต็มที่ได้ตรงไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook aser4920G อัพเต็มที่ได้ตรงไหนบ้างครับ

notebook aser4920G อัพเต็มที่ได้ตรงไหนบ้างครับ

.intel Core 2 duo processer t7500 (2.2ghz, 800Mhz FSB, 4MB L2 cache)
    .up to 1024 MB ATI Mobility Radeon HD 2400 XT HyperMemory
    .2GB DDR2(Max4GB)

ผมอยากทราบว่า ผมจะเพิ่มหรือเปลี่ยนการด์จอให้แรงกว่านี้ได้ไหมครับและเพิ่มแรมอีก2GB(เป็น4GB)จะมีผลทำให้เกมส์ที่เราเล่นลื่นขึ้นไหมครับ ช่วยชี้แจงให้ผมกระจางทีนะครับ ผมมือใหม่หัดเล่นครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Working...
X