Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver 177.92 Nvidia กับ 9800+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver 177.92 Nvidia กับ 9800+

Driver 177.92 Nvidia กับ 9800+ จากที่ได้ลองใช้ น่ะครับ + กับ Physx เวอร์ชั่นใหม่ เจ๋งพอดูครับ... ยิ่งจากการดูหนัง สำหรับ xp น่ะครับ ภาพชัดมากกว่าเดิมเยอะเลยครับ ... ค่อนข้างพอใจเลยกับไดร์ฟเวอร์ตัวนี้ ยิ่งเฉพาะ เวลาดูหนัง ภาพสวยขึ้นทันตาเลยครับ .... มาบอกคนอื่นที่ยังไม่รู้น่ะครับ ... ลองเลย

++++++++++

Comment

thx

Comment

ไหงผมใช้แล้วคะแนนลดหว่า

Comment

ผมว่าไดร์เวอร์ใหม่ ๆ ช่วยให้การ์ดดีขึ้นนะครับ

Comment

ผมก็ว่าด้วย อิอิ

Comment

Working...
            X