Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ

!!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ พอดีซื้อE4300มาแต่ทำไปทำมาบูตไม่ขึ้นซะงั้นไม่รู้จะทำยังไงเลยไม่รู้เป็นที่อะไร สงสัยอาจจะต้องส่งบอดร์เครมหรือปล่าว หรือว่าแค่Update biosก็ใช้ได้แล้วครับแต่ผมลองถอดแรมออกมาก็ไม่มีเสียงร้องใดๆจากบอดร์เลยนะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

DS3 มันใส่E4300ได้อยู่แล้วล่ะ
    แต่คุณOC แล้วบูตมะขึ้นใช่ปะล่ะ แค่เคลียร์ไบออส แล้วลองบูทใหม่ก็น่าจะใช้ได้แล้วล่ะครับ

เห็นว่า ทำไปทำมาบูตไม่ขึ้นซะงั้น ซนนัก...55

Comment

ใช้ DS3 rev 1.0 +E4300@3.0g 9*334 อยุ่เหมือนกัน ได้อะ

ใช้ bios F11 อยุ่

Update bios ผ่าน window นะง่ายดี
      Last edited by ekhoho; 18 Jun 2007, 23:38:27.

Comment

Comment

Working...
        X