Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนที่เคยFlash bios x800pro vivo to x800xt ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียงคนที่เคยFlash bios x800pro vivo to x800xt ด้วยครับ

อยากทำครับแต่ยังไม่กล้าขอความมั้นใจหน่อย

เคยเห็นแต่ตัวx800gto sapphire เป็นxtอ่ะ ทำได้ด้วยหรือนี่....

Comment

เค้าบอกว่าทำได้แต่ว่าผมกลัวพลาดอะ

Comment

ไม่มีไครเคยทำเลยเหรอ.....แย่จัง

Comment

ผมอะเคยทำได้ Agp นะลองๆๆหาดูที่เวปUnlimitอะผมเบนมาร์คต่างๆด้วยเดี๋ยวดูให้นะ

Comment

มีคนใจดีแล้ว.... รอดู ขอบคุณร่วงหน้าครับ

Comment

เดี๋ยวเอา Url ของเราให้นะ วิธีflashเอามาให้ทำให้ก็ได้แต่ไม่มีอุปกรณือะใช้pci-eแล้วเอาเครื่องมาเองเน้อ

Comment

http://unlimitpc.com/upcboard/viewtopic.php?t=21409
                ต้องเป็นสมาชิกนะถึงจะเห็นรูป

Comment

Working...
                X