Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเปิดคอมมาแล้วอยู่หน้า stand by

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเปิดคอมมาแล้วอยู่หน้า stand by

คือผมเปิดคอมมาแล้ว ไม่อยากให้มันอยู่หน้า stand by อะครับ จะให้มันเข้า windown เลยอะครับทำไงหรอ

สงสัยไปลง .Net 2.0 มาละมั้ง
    ไป Delete User Accuonte ที่ชื่อ .NET 2.0 ออกไปนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      สงสัยไปลง .Net 2.0 มาละมั้ง
      ไป Delete User Accuonte ที่ชื่อ .NET 2.0 ออกไปนะ
      ตอนผมลง .Net Frame ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันเลยครับ ลบ Account ออก(ว่าแต่ของ จกขท ใช่แบบนี้ป่ะหว่า)

Comment

ได้แล้วครับผมลม Account .Net Frame ออกไปครับ ขอบคุณทุกคนมากครับผม

Comment

Working...
        X