Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดู GF 7300 GT ตัวนี่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดู GF 7300 GT ตัวนี่หน่อยครับ

คืออยากรู้ว่ามันยี่ห้ออะไรหรือครับ ชิปแรมมันเป็นของ hynix ด้วย ใครรู้ช่วยบอกด้วย

ดูคล้ายๆ spark หรือ palit

Comment

SparKKKKKK ละมั้ง

Comment

ไม่น่าจะใช่ Spark
        ไม่เห็นมีวอย ไมโครแวร์ นะ
        มีวอย Synnex ไม่รู้ยี่ห้ออะไร นะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ดูคล้ายๆ spark หรือ palit
          Originally posted by ez2o2z View Post
          SparKKKKKK ละมั้ง
          Originally posted by TWK. View Post
          ไม่น่าจะใช่ Spark
          ไม่เห็นมีวอย ไมโครแวร์ นะ
          มีวอย Synnex ไม่รู้ยี่ห้ออะไร นะ
          Lemel ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            Lemel ครับ
            แฟนพันธ์แท้ จริงๆ ครับ อิอิ

Comment

ขอขายล่ะ อิอิ
              Last edited by barw; 3 Jan 2009, 13:50:30.

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                Lemel ครับ
                ถูกต้องงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

เหอเหอ ตัวนี้เคยใช้อยู่

Comment

lemelไม่เคยได้ยินแห้ะ

Comment

ถอดมาจากคอมเซ็ต lemel ละม้างครับ

Comment

Spark แหงๆ...ปริ้นสีแดงๆ...หุหุ

...ฝาก XFX 7300 GT หน่อยจ้า...

Comment

มันคือ palit ครับ แต่ตัวมันจะใส่มาในกล้องของ LEMEL ครับ แกะออกมาจะมีแผ่นไดรเวอร์ของ palit เห็นกบเขียวเต็มแผ่นเลย SYNNEX สั่ง การ์ด ของ palit มา แล้วยัดใส่กล่องของ LEMEL เองครับ

ปล. ผมเป็น deller synnex

Comment

โอ้ว รู้จริง น่ะเนีย
                            นึกว่า spark 7300 GT MAXXX

Comment

Working...
                            X