Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องการใช้ true wifi ด้วยนะครับ -/\-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องการใช้ true wifi ด้วยนะครับ -/\-

พอดีที่บ้านมันมองเห็นสัญญาณ true wifi ครับ
    ผมเลยลอง connect ดู ก็ connect ได้

ก็เลยลองใช้ internet ดู

มันขึ้นหน้า
    Internet Explorer cannot display the webpage

ปกติมันควรจะพาไปหน้าให้กรอก
    account เพื่อจะใช้ internet ใช่ไหมครับ

อย่างงี้แปลว่าบ้านผมใช้ true wifi ไม่ได้ใช่ใหมครับ -*-

หลายแห่งมี Accesspoint แต่ไม่มี link เชื่อมต่อมายัง Access Point ครับ

เช่นหน้าบ้านผมเป็นต้น

ติดต่อถามไปยัง True แล้ว ... บอกว่ายัง pending ไม่มีกำหนดติดตั้ง link (แต่ติด Access Point เอาไว้ และเปิดด้วย) ... hur

Comment

-*-
      ดีนะยังไม่ไปซื้อ account
      ขอบคุณท่าน golfs2000 มากครับ -/\-

Comment

Originally posted by H13 View Post
        -*-
        ดีนะยังไม่ไปซื้อ account
        ขอบคุณท่าน golfs2000 มากครับ -/\-
        เช็ค pm ด้วยนะครับ ... ลองดูตามที่แนะนำแล้วค่อยว่ากัน

Comment

Working...
        X