Announcement

Collapse
No announcement yet.

GRID เรื่องเงาอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GRID เรื่องเงาอะครับ

GRID เรื่องเงาอะครับ มันจะเป็นยังงี้ถ้าปรับ shadow medium ขึ้นไป
    ลองยังไงก็เเล้ว ปิดAA ที่การ์ดจอแล้ว ก้ยังไม่หาย ครับ -*-แก้ไขยังไงดี

Last edited by nuttyzero; 6 Apr 2009, 00:38:44.

ผมไม่รู้ -*-

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ การ์ดจอ และอัพเดท patch grid ดูนะ

Comment

ไดเวอ ตัวล่าสุดแล้ว ครับ
      patch grid สมบูรละยัง อะครับใช้ตัวไหน 1.1 หรือ 1.2

Comment

อัพเป็น 1.3 ไปเลยก็ได้ครับ...รวมถึงใช้โปรแกรมเสริม ช่วยในการปรับแต่งกราฟฟิคในเกมก็โอเคครับ ผมเคยใช้อยู่

ู^
        ^
        http://67.222.18.22/~gridjoin/index....=fileinfo&id=9
        ^
        ^

Comment

นี่้ใช้กล้องถ่ายมาเลยป่ะเนี่ย
          จริงๆถ้าใช้ปุ่ม Print Screen นายจะได้ภาพที่สมบูรณ์ตามหน้าจอทุกอย่าง
          เอาไว้ใช้ในเหตุการต่อๆไปนะครับ

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
            นี่้ใช้กล้องถ่ายมาเลยป่ะเนี่ย
            จริงๆถ้าใช้ปุ่ม Print Screen นายจะได้ภาพที่สมบูรณ์ตามหน้าจอทุกอย่าง
            เอาไว้ใช้ในเหตุการต่อๆไปนะครับ
            อันแรกถ่าย เพราะกด printscreen แล้ว ออกมามืดหมด อัน2กดแหละคับ
            ผมตัดมาให้ดูแต่ส่วนเงาที่มานเกิดอะครับ กลัวเอามาทั้งจาจะใหญ่ ไป
            เอาภาพเตมๆมาละนะคับ

Originally posted by champdekwen View Post
            อัพเป็น 1.3 ไปเลยก็ได้ครับ...รวมถึงใช้โปรแกรมเสริม ช่วยในการปรับแต่งกราฟฟิคในเกมก็โอเคครับ ผมเคยใช้อยู่
            ผมก็มีอยุ่แล้ว ครับปรับแล้วไม่หายครับท่านYY

Comment

-*- ทำงาย ดี คับ

Comment

คงเป็นที่ไดร์เวอร์ หรือไม่ก็ไดเร็คเอ็กซ์แล้วล่ะครับ.....ไดร์เวอร์ที่ว่าใหม่นี่ ท่านใช้ตัว 185.xx ป่ะ ผมใช้แล้วเฟรมเรตร่วงกระจายเร มันยังเป็นตัวเบต้าอยู่ ยังไงลองไดร์เร็คเอ็กซ์9ตัวเต็มๆดู

Comment

เงามันทำไมหรอ ผมดูไปก็มะเห็นมีอะไรเลย งง -*-

Comment

Originally posted by johnxe View Post
                    เงามันทำไมหรอ ผมดูไปก็มะเห็นมีอะไรเลย งง -*-
                    ที่เงามันเปนขีดๆไง ครับท่าน

Comment

หายแล้วครับพี่น้องลง

โดยตัวโหลดใหม่ไฟล์ 8จิกกว่าๆ แนะ

Comment

Working...
                      X