Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับชิบเซ็ต P35 ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับชิบเซ็ต P35 ?

ไม่ทราบว่า ชิพเซ็ต P35 ดีกว่า 965P มากรึป๊าว คือว่าใช้ P5B Plus vista อยู่ ว่าจะเปลี่ยนกับ P35-DS3R ของเพื่อน คิดว่าดีรึเปล่าครับ ขอบคุณ

ผมคิดว่าถ้าใช้ p965 แล้วอัพไปใช้ p35 ผมว่าไม่คุ้มนะ

Comment

ผมว่า ใช้ P5B Chipset 965 พอแล้วครับ ขอใช้ไปสักปี ค่อยเปลี่ยนเป็น x38 โลด ๆ

Comment

คะแนน กราฟฟิคดีกว่านิโหน่ย นอกนั้นใกล้เคียงกัน

Comment

พอๆกันแหละท่าน ของเขาสดใหม่กว่า หน่ำซ้ำยังรองรับ1333 ตั้งแต่เกิดละ แต่965ก็น้อยหน้าซะที่ไหนหละ หุหุ

Comment

ถ้าเปลี่ยนกับเพื่อน แล้วเสียตังนิดหน่อย ก็น่าลองครับ แต่ถ้าจะขายออกแล้วมาเล่น รอ X38 ตัวเป็นๆดีกว่า

Comment

Working...
            X