Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งซื้อของจาก advice.co.th ชัวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งซื้อของจาก advice.co.th ชัวมั้ยครับ

คือจะสั่งซื้อ512MB PCIe ATti 4850 DUAL (TD/DDRIII) HIS ครับ
    อีกข้อนึง การ์ดยี่ห้อ HIS ดีมั้ย
    ไม่เห็นมีใครมาตอบเลยอ่ามีคนเดียวเอง
    Last edited by showdown; 28 Aug 2008, 11:12:12.

ก็ว่าจะสั่งเหมือนกัน LCD HDD เห็นถูกดี

Comment

ก็ดีนี่ครับ ถูกดีผมก็ว่าจะเอายี้ห้อนี้อยู่ ไม่ถึง 5000

Comment

ราคาถูกดี เรื่องชัวร์น่ะชัวร์อยู่แล้ว

Comment

HIS ยี่ห้อนี้สุดยอดครับ(แถมราคาไม่แพง)
          Last edited by Firewars; 30 Mar 2009, 09:23:52.

Comment

ก้อคงจะดี(มั๊ง)
            ก๊ากๆๆ มันอยู่ที่ตัวคนใช้เอง
            จะพอใจอะป่าว

Comment

ของมีตำหนิตลอด

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
                ก็ว่าจะสั่งเหมือนกัน LCD HDD เห็นถูกดี
                ถ้าจะซื้อ LCD อย่าเสี่ยงกับ advice

Comment

ก็ชัวร์นะครับ
                  อาผมเคยสั่งคอม มาประกอบ10กว่าเครื่อง ก้ดีทุกเครื่อง

Comment

สำหรับ advice หลายคนก็บอกว่าเจอของไม่ดีนะคับ

สำหรับผมสั่งของให้ลูกค้าประจำเลย ใช้เองก็มี ไม่เคยมีปัญหาเลย ตอนนี้ว่าจะเอา DFI P45 JR ด้วยซำ ราคาถูกดี 4350 บาท

จะมีปัญหาคือเรื่องสินค้าหมดนะครับ เราต้องโทรถามที่ภาคเค้าก่อนว่าของมีไหม ของผมภาคอีสาน -โคราชนะ
                    ถ้ามีของ 1-2 วันก็ถึงหน้าบ้านเลยครับ แต่ถ้าเค้าไม่มี แล้วเราไม่ได้โทรถาม จะช้ามาก เพราะมันรอของมา แถมไม่โทรบอกเรา เคยโทรไปโวยวายทีแล้วครับ จากนั้นก็บริการดีมาตลอด

แต่ก็อย่างว่า LCD อย่าไปเสี่ยงประกันของ advice นะครับ

ส่วนของให้ดูว่าประกันอะไร เช่นซินเน็ค สแกนเนอร์ คอม 7 เค้าก็มีครับ ชื้อของที่นี้ ไปเครมที่อื่นก็ได้ สบายมาก

Comment

Working...
                    X