Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องพัดลม CPU มีเสียงดัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องพัดลม CPU มีเสียงดัง

P4 2.4G มีอาการดังเหมือนกับเสียงลูกปืนแตกหรืออะไรซักอย่าง
    แล้วถ้าเราจะเปลี่ยนเฉพาะพัดลมอย่างเดียวได้ไหมครับ
    คอมไม่ได้ OC ใช้งานปกติ ซิ้งเดิมมากับ Box
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

หาซื้อ ที่พันทิบ ตรงแถว ๆ ของมือ 2 (แต่ดูของใหม่) มีเยอะเลยครับ ราคาถูกด้วย

Comment

กำลังจะไปวันนี้พอดีขอบคุณมาก ๆ เลยครับ
      ประมาณชั้นไหนครับ

Comment

Originally posted by ThePong View Post
        กำลังจะไปวันนี้พอดีขอบคุณมาก ๆ เลยครับ
        ประมาณชั้นไหนครับ
        ชั้น4 โซนด้านหลังเพียบง่ะ

Comment

300กว่าบาท 1000ทิพเป็นกอง

Comment

Working...
          X