Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรงกว่านี้มีอีกไหม สุดจะบรรยาย......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรงกว่านี้มีอีกไหม สุดจะบรรยาย......

แรงกว่านี้มีอีกไหม สุดจะบรรยาย......
    Last edited by ittiphol; 15 Sep 2008, 08:59:28.

ไปไม่ถึง
    Last edited by ittiphol; 15 Sep 2008, 08:59:28.

Comment

ก๊ากๆๆ ขำไม่ออก

Comment

พยายามทำความเข้าใจอยู่นานนิดนึ่ง

ถามนิดหนึ่งครับ มิได้มีเจตนาจะยั่วโทสะอะไรท่านนะครับ ไม่ทราบต้องการจะสื่ออะไรครับ

" 3870 OC ได้เยอะกว่า 8800ultra แต่ก็ยังสู้ Texture Fillrate " หรือ อาการเอ๋อของ GPU-Z ครับ อยากจะสื่อสารอันนี้รึเปล่าครับ

Comment

ไม่มีเจตนาอะไรเลยครับผม

ผมจะพยามหาว่าการ์ดตัวไหนแรงที่สุดครับ

ไม่ได้รักใครข้างใดเลยครับผม

จะได้เป็นการตัดสินใจครับ เหอะๆๆ

Comment

งงอยู่เมหือนกัน เปรียบเทียบระหว่าง 8800 กับ 3870 กับ 2900xt หรอครับ

Comment

งง ยิ่งนัก :lol:

Comment

สุดจะบรรยาย...... งงจริงๆ ไม่เข้าใจโว้ยยยยยยยยย -..-

หรือท่าน จขกท ยังยึดติดที่ mhz เหมือนอดีต cpu บ้างค่ายเคยทำมาก่อน

Comment

เป่าครับๆๆผม ผมแค่อยากหาว่าตัวไหนแรงที่สุดเท่านั้นเองครับผม ตอนนี้ก็จะหาไปเรื่อยๆครับ จริงๆง่ะ

Comment

Working...
                  X