Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้ทีครับ เข้าบางเวบไม่ได้ ทั้งที่เข้าที่ร้านเนตได้ แถม serch google ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้ทีครับ เข้าบางเวบไม่ได้ ทั้งที่เข้าที่ร้านเนตได้ แถม serch google ไม่ได้

รบกวนดูให้ทีครับ เข้าบางเวบไม่ได้ ทั้งที่เข้าที่ร้านเนตได้ แถม serch google ไม่ได้ด้วยครับ ขึ้นเออเร่อ ตลอดศก แต่พอไป serch ใน sanook กลับเสิร์ชได้ พอจะลงวินโดว์ใหม่ มันฟ้องไฟล์ ak2bqf75.sys มันฟ้องเออเร่อแล้วให้รีบู้ตตลอดเลย มันคืออะไรครับบบ

อาการ หนักน่าดู
    รอท่านต่อไป ^__^

Comment

Working...
    X