Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950Pro AGP Com7 จะนำเข้าวันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1950Pro AGP Com7 จะนำเข้าวันไหน

ใครทราบบ้างครับ

ไม่รู้ว่าวันไหนครับ แต่ถ้าเข้ามาวงการ AGP ร้อนแรงแน่ๆ

Comment

ตอนนี้กำลังรอดูตัวpciของpowerอยู่ครับถ้าราคาไม่ถึง9000จะเอาx1800xlมาปล่อยในบอร์ดครับ เพราะถ้าเกิน9000ไปคงไม่คุ้มอ่ะครับ ตอนนี้เห็นแต่ของSAPPHIREราคาออกมาแล้ว9300แต่ดันไม่มีvivoมาอีก - -"

Comment

X1950 Pro เวอร์ชัน AGP จะเปิดตัวและปล่อยลงตลาดจริงๆ ปลายเดือน พ.ย. ครับ
        กว่าจะเข้าไทยก็คงปลายปีโน่นเลย

ภาพที่เห็นคือภาพที่หลุดออกมาให้เห็นกันก่อนครับ ยังไม่ได้ปล่อยลงสู่ตลาดนะครับ

Comment

AGP ยังไม่ตาย

Comment

7800GS ปรับลงคาลงมาเหลือ 9500-11000 แน่นอน เพื่อตาม X1950Pro ที่ราคาอาจจะไม่ถึง 10000

Comment

Working...
            X