Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู RAM อย่างไรจึงรู้ว่าเป็น RAM ที่สามารถ Dual Channel โดยไม่เกินปัญหา ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู RAM อย่างไรจึงรู้ว่าเป็น RAM ที่สามารถ Dual Channel โดยไม่เกินปัญหา ครับ

ดู RAM อย่างไรจึงรู้ว่าเป็น RAM ที่สามารถ Dual Channel โดยไม่เกินปัญหา ครับ

ซื้อที่มันแพคดูออลดิ ครับเพื่อไม่ให้เกิดปัญหา ไม่ก็ลองแกะดูหมายเลขให้มันเหมือนกันทั้งหมดจะ ออล ได้ครับ

Comment

ขอบคุณ Vorakit1 ครับ

Comment

เห็นด้วย กะคุง vorakit1

Comment

Originally posted by sarawut@boy View Post
          ขอบคุณ Vorakit1 ครับ
          อะอะอะอรับทราบครับ

Comment

Working...
          X