Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมยังโง่กับไดร์เวอร์การ์ดจออยู่เลยครับ ช่วยมาปัดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมยังโง่กับไดร์เวอร์การ์ดจออยู่เลยครับ ช่วยมาปัดทีครับ

ผมไม่เข้าใจความแตกต่างระว่าง WHQL กับ NO WHQL แล้วก็ แบบปกติธรรมดาเลยไม่มีทั้ง WHQL และ NO WHQL มันแตกต่างกันอย่างไรเหรอครับ แล้วแบบไหนมันดีที่สุด ผมกะจะอัพไดร์เวอร์ใหม่จะได้โหลดถูก

ไม่แตกต่างกัน
    แต่ผ่านการตรวจสอบจาก Nvidia แล้วเท่านั้น ละ (WHQL)

Comment

คล้ายๆ กับตัว Beta นั่นล่ะครับ

Comment

ชั่วโมงนี้ไปยึดติดกับเรื่องนี้ไม่ได้แล้วครับ ตัวใหม่ออกมารายวัน ส่วนมากเป็นตัว beta ทั้งนั้น
        สงสัยทาง Nvidia ขี้เกียจตรวจสอบ WHQL

Comment

Working...
        X