Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด Asus M2N-E ดีมั๊ยอะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด Asus M2N-E ดีมั๊ยอะค่ะ

พอดีจะไปซื้อพรุ่งนี้ เลยอยากจะขอข้อมูลซักหน่อยอะค่ะ เห็นว่ามันสวยดี

แต่ราคามันค่อนข้างสูงสำหรับเด็กอย่างหนู

เลยอยากจะรู้ว่ามันจะคุ้มกับเงินที่เสียไปมั๊ยค่ะ

แล้วมีตัวอื่นแนะนำบ้างมั๊ยอะค่ะ งบไม่เกิน 3900 บาทค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เห็นเค้าลากกันกระจายเลย ก็เหมาะสำหรับคล็อกเล่นอ่ะนะ ส่วนตัวอื่นก็เห็นเซียนเค้าบอกมาอีกที
    abit NF-M2 nView / DFI NF Ultra M2 (บอกร้านเปิด SLI มาให้ด้วย)

Comment

ถ้า ราคาสูงไป ใช้งานธรรมดา แนะนำ รองลงมา M2NPV-VM ตัวนี้คับ ดีเหมือนกัน

Comment

ผมว่าไช้ได้นะครับ M2N-E แต่ติดตรงที่ไฟแรมเพิ่มได้น้อยไปหน่อย 55+

ถ้าไม่คล็อกแนะนำ M2NPV-VM ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ได้คำตอบเร็วทันใจ

รู้สึกอบอุ่นมาก

Comment

overclock amd
            มันต้อง DFI

Comment

แล้วถ้าหนูแค่เอามาเล่นเกม จำเป็นต้อง Clock มั๊ยอะค่ะ

เกมที่เล่นบ่อยๆก้อมี-- ออดิชั่น,sf,pangya,carbon,dreamfall,sim2

Comment

ไม่จำเป็น ต๊ะ

Comment

Working...
                X