Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ nvidia ถามหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ nvidia ถามหน่อยคับ

อยากลอง clock ดูบ้างอะคับ(แต่ไม่เป็น)

อยากถามว่า ไอ่ ฟังชั่น ปรับ คอร แมม การดจอมันอยู่ตรงไหนคับ ผมหา แล้วไม่มีอะคับ

ผมใช้ 6600gt winfast ลงหาดูแล้วมานม่ายมีเลยอะคับ ท่านที่ ทำอยู่ช่วยแนะด้วยนะคับ

แคบเจอร์ รูปให้ดูหน่อยก็ดี อิอิ ไม่งั้นก็บอก ว่าไอ่ฟังชั่นที่ ปรับ คลอก กราด จอ มันอยู่ตรงไหน
    ขอบคุน ล่วงหน้าจ้า...........

เอาโปรแกรมนี้ไป clock ละกันท่าน

RivaTuner 2.0 Final

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=163

Comment

คล๊อกแค่พอดีๆก็พอครับ อย่าหักโหมไป

Comment

ซี่รี่ 6 ระวังเรื่องความร้อนที่ตามมาน่ะครับ เดิมๆก็ร้อนแล้ว

Comment

ขอบคุงสัมหรับ โปแกรม นะคับท่าน....TWK และท่านอื่นที่ช่วยแนะนำ

ถามอีกอย่างแล้วกัน winfast6600gt ของผม ในเวปมันเขียน 500/1000 คอร์ กะ แมม ใช่ไหมคับ

แล้วพอผมลองใช้โปรแกรมที่ ท่าน twk ให้ ทำไมมันเห็น 300/1000 -*- ไม่เห็น 500 เลยอะ
          งง ช่วยตอบที่นะคับ

Comment

ลงไฟล์ regis ของ Driver สิครับ

Comment

riva tuner ผมว่าใช้แล้วงงๆยังไงไม่รู้อ่ะ

Comment

เอาตัวนี้ลงในเครื่อง ครับ ดับเบิลคลิกไช้ได้เลย จะมีหัวข้อ OC ขึ้นมาเลย

Comment

ไฟล อารายเหลอคับ พี่ ที่พี่แนบ มาอะ

Comment

Working...
                  X