Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชวนเล่น Testdrive Unlimited กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชวนเล่น Testdrive Unlimited กัน

ภาพสวยงามมากมายครับ โหลดมาเล่นกันดูนะครับ

http://www.itharem.com/modules.php?n...viewtopic&t=88

ภาพไม่สวยเลยครับเกมส์ืนี้

Comment

ภาพสวยมากนะครับ เป็นเกมแบบเปิดกว้างวิ่งไปไหนก็ได้ ขนาดเกาะพอๆ กะประเทศไทยครึ่งประเทศไปแล้ว วิ่งได้โดยไม่มีโหลดครับ

ถ้าปรับสุดๆ จะสวยมากครับ ยกเว้นเครื่องล่างๆ เกมจะปิดรายละเอียดไปเองสวยน้อยลงเยอะครับ

Comment

SPEC ผม E6700 - 7950 GT - G.SKILL 3 GB ผมว่ามันไม่ค่อยสวยนะ หรืออาจจะเป้นเพราะจอผม SONY 17 นิ่ว LCD ปรับ1028*1028 anti 4* detail high

ผมว่ามันไม่ยักกะสวยแฮะ พอเข้าไปดูในตัวรถ มันยังไงไม่รุอ่ะครับ
        Last edited by McCLoY; 8 Mar 2007, 19:49:55.

Comment

เกมส์นี้มีดีทีได้ดูวิวสวยๆ แนวเกมส์ก็ GTA ภาพยังไม่สวยเท่า NFS:MW แถมกินเสป็คมากกว่า แถมภาพข้างทางยังตัดแปะ
          ผมเพิ่งเคยได้ยินคนบอกว่าเกมส์นี้สวยก็คุณคนแรกนี่ละครับ

Comment

Originally posted by kapook View Post
            เกมส์นี้มีดีทีได้ดูวิวสวยๆ แนวเกมส์ก็ GTA ภาพยังไม่สวยเท่า NFS:MW แถมกินเสป็คมากกว่า แถมภาพข้างทางยังตัดแปะ
            ผมเพิ่งเคยได้ยินคนบอกว่าเกมส์นี้สวยก็คุณคนแรกนี่ละครับ
            ใช่เห็นว่าแผ่นออกแล้ว 26$ ประมาณนี้มั่งเคยเห็นแล้วออกตอนมีนานี้และ

Comment

ที่ไหนปล่อยแล้วบ้าง

Comment

อยากเล่นมั่งงะ

Comment

Originally posted by kapook View Post
                  ผมว่า Game นี้สวยกว่า NFS นะ Need ทุกภาคมัน Port มาจาก Console อะ ภาพไม่ต้อง Said ในความคิดผมนะ ภาพเครื่อง Console แล้ว port ลง Com นี้เน่าสนิท

Comment

Working...
                  X