Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้งชุดน้ำ coolermaster Aquagate ไม่เป็นทำไงดีคับช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตั้งชุดน้ำ coolermaster Aquagate ไม่เป็นทำไงดีคับช่วยด้วย

ช่วยด้วยครับ ติดตั้งไม่ได้ทำไงดีคับ มันมีการ์ด pci แล้วมีสาย Lcd Extension ไม่รู้ต่อตรงไหน งง มากๆ แล้วตัวปั๊มมันใช้ ไฟ 220 ได้ไหมครับ เห็นเสป็กมันบอก 110 งงเต็กเลยรบกวนพี่ๆหาทางช่วยผมทีติดตั้งมะเป้น

เอามาให้ผมก็ได้นะท่าทำไม่เป็น

Comment

การ์ด PCI ใบนั้นไม่มีขั้วครับ เสียบให้มีที่เสียบเท่านั้น

Comment

กระทู้ตั้งแต่ชาติที่แล้ว ขุดมาทำไมเนี่ย

Comment

ขุดจริงๆด้วย ขุดทำไมครับเนี่ย

Comment

หน้ามืดขุดต่อไป

Comment

Working...
            X