Announcement

Collapse
No announcement yet.

104 C กับ MSI 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 104 C กับ MSI 4850

ปกติปรับพัดลมไปที่ 50 %
    เล่น cabal อยู่ดีๆ ก็ได้ยินเสียงพัดลมดัง

เปิดไปดูปรากฏว่า ยิ่งกว่าน้ำเดือดครับ

driver 8.11 ครับ

มีของใครร้อนขนาดนี้มั้ยครับ

ร้อนมากมาย ครับตัว ref ใช่ไหมครับ หาซิ้งด่วนครับไม่ก็ขายแล้วไปซื้อตัว non-ref

Comment

โอ...สุดเกย์วัดความร้อนเลย หุหุหุ
      ร้อนมาก ๆ

Comment

เปลี่ยนซิงค์สิครับท่าน - -*

เห็น Musashi มือ2 ราคา 1100บาท

ไม่งั้นก็ HR-03 GT ประมาณ 900 - 1000

Comment

อากาศร้อนของผม sonic palit ไม่เกิน 50 ฃ
          ตอนนี้เย็นเชียบ ไม่เกิน 38 เฮอะๆ

indle นี้ก็ได้ใจจริงๆ ต่ำสุดก็ 28

เสียดายไม่ค่อยมีใครนิยมใช้ยี่ห้อนี้ เฮอะๆ

Comment

ต้มไข่กินดีกว่างี้

Comment

มันต้องมีอะไรผิดพลาดครับ ลองปรับพัดผมไป 100 ครับ

Comment

ร้อนยังงี้และครับตัวRefยิ่งใช้ไปนานๆแล้ว ฝุ่นมันสะสมยิ่งร้อนเข้าไปใหญ่ ลองแกะซิงค์ออกมาทาซิริโคนใหม่ดูครับ
                หรือไม่ท่ามีงบก็เปลี่ยนซิงค์ดีกว่า

Comment

ดูจากเกจ์ แล้วยังไม่สุดยังร้อนได้อีก อย่าไปกัว อิอิ
                  ระวังนา...

Comment

ลองเอามือแตะการ์ดดูก่อนว่าร้อนจิงๆรึป่าว อย่าเพิ่งตกใจถ้ามันยังไม่พัง

Comment

Working...
                    X