Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ ในกรุงเทพแถวบางกะปิร้านไหนขายบอร์ด MSI บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ ในกรุงเทพแถวบางกะปิร้านไหนขายบอร์ด MSI บ้างครับ

อยากทราบอ่าครับ ชอบบอร์ด MSI กับ ASUS แต่ ASUS มีขายทั่วไปเลยอยากรู้ว่า MSI แถวบางกะปิจะมีขายไหม ?

พันธุ์ทิพย์บางกะปิ เห็นมีขายอยู่ทุกยี่ห้อหน่ะครับ หรือตอนนี้เค้าเริ่มแบน MSI แล้วรึ ? สับสน.....?

Comment

อยากรู้ด้วยคับว่าร้านไหนขายการ์ดจอ msi

Comment

ร้าน ENTER ดูรึยังอยู่ชั้น 3

Comment

http://www.9final.com/computer/msi-m-99.html

สั่งได้ มีบริการส่ง ร้านอยู่พันทิพประตูน้ำ

Comment

ขอถามอีกอย่างครับ บอร์ด 775 MSI หรือ ASUS ดีกว่ากันครับ ราคาไม่เกิน 2000

Comment

Originally posted by evilpascat View Post
              ขอถามอีกอย่างครับ บอร์ด 775 MSI หรือ ASUS ดีกว่ากันครับ ราคาไม่เกิน 2000
              ไม่รู้สิ ของแบบนี้อยู่ที่คนชอบหน่ะนะ แต่ผมชอบ Asus มากกว่า เพราะลูกเล่นเยอะดี แต่ตัวบอร์ดแต่ละรุ่นของ Asus กับ MSI ก็ต้องดูด้วยว่าเป็นรุ่นอะไร แบบไหน เพราะบอร์ดบางตัวของ MSI ก็ใช้อะไหล่ชิ้นส่วนไม่เลวเลยทีเดียวหน่ะนะ

Comment

Working...
              X