Announcement

Collapse
No announcement yet.

**การ์ด อันไหนดี 8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **การ์ด อันไหนดี 8600GT

Mainboard Asus M2NPV-VM จะใส่การ์ดเพิ่ม ไม่ทราบว่าใช้อันไหนดี งบประมาณ 5000-5500
    1. Galaxy 8600GT OC
    2. XFX 8600GT
    3. Ichill 8600
    4. อื่น ๆ แล้วแต่จะแนะนำ
    ขอความเห็นด้วยครับ สเป็คตามนี้
    http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=205916
    case delux 462 450 watt
    ขอบคุณครับ จะซื่อบ่ายนี้แล้ว เน้นเล่น เกมส์และรองรับ dx10 ด้วยครับ

Ichill 8600GT ครับ

Comment

XFX เหอะๆๆๆ

Comment

Ichill 8600GT ตามพี่เกียรเฮดเลยครับ แรงมาก

Comment

Originally posted by Knight-Rider View Post
          Mainboard Asus M2NPV-VM จะใส่การ์ดเพิ่ม ไม่ทราบว่าใช้อันไหนดี งบประมาณ 5000-5500
          1. Galaxy 8600GT OC
          2. XFX 8600GT
          3. Ichill 8600
          4. อื่น ๆ แล้วแต่จะแนะนำ
          ขอความเห็นด้วยครับ สเป็คตามนี้
          http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=205916
          case delux 462 450 watt
          ขอบคุณครับ จะซื่อบ่ายนี้แล้ว เน้นเล่น เกมส์และรองรับ dx10 ด้วยครับ
          ตามงบที่ตั้งมา 5500฿
          ผมเอา Ichill 8600 ครับ 555

Comment

ขอบคุณครับ ผมถอย ichill 8600gt มาเรียบร้อยแล้ว 5600 บาท ขอบคุณทุกคำแนะนำ

Comment

อย่าลืมเทสโชว์ ลากโชว์ให้ดูด้วยนะครับ

Comment

อุ๋ย ยังใหม่ไม่พ้น run-in เลย รอสักแป๊ปให้วิทยายุทธแก่งกล้าก่อน น้องใหม่ใจยังไม่ถึง ต้องถามพี่ Pakaho ดูก่อน

Comment

ผมแนะนำให้รีบอัดรีบเค้น ก่อนที่มันจะเกิน 7 วันครับ เพราะ...

Comment

เดิมๆก็ Galaxy 8600GT OC
                    เอาสวยๆและแรงได้ก็ ichill ครับ

Comment

Ichill เลยครับ แรมแรงกว่าชาวบ้าน

Comment

เดี๋ยวขอเวลาไม่เกิน2วัน เพิ่งได้MX1มาอ่ะ เดี๋ยวจะอัด XFX8600GT โชว์ซะหน่อย ดูซิจะสู้ Ichill ได้อ่ะป่ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
                          เดี๋ยวขอเวลาไม่เกิน2วัน เพิ่งได้MX1มาอ่ะ เดี๋ยวจะอัด XFX8600GT โชว์ซะหน่อย ดูซิจะสู้ Ichill ได้อ่ะป่ะ

ดีๆๆท่านช่วยมาโชว์หน่อยเพราะของผมไปได้แค่ 692/880 เองครับ xfx ดันใส่แรม 1.4 เซงเป็ดเลย

Comment

Working...
                          X