Announcement

Collapse
No announcement yet.

WD 7200 rpm SoHot!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WD 7200 rpm SoHot!!!

Western Digital Scorpio Black WD3200BEKT 320GB 7200 RPM

ร้อนจัดจ้านจริงๆ 70 องศา แน่ะ (วัดด้วย HDTune หลังจาก Ghost ข้อมูล)
    หวังว่าคงไม่พังเร็วกว่าประกันนะ ใครเป็นแบบผมบ้างอะครับ ร้อนได้ใจจริงๆ

รอบจัด ก้อนี้ล่ะครับ ของมันแรงอ่ะ แต่ผมว่าเหมือนมันจะเร็วไม่เท่า PC ยังไม่รู้อ่ะครับ อยากลองเหมือนแต่กลัว มันพัง เพราะเรื่องความร้อนอ่ะครับ ยิ่งอยู่ข้างในตัว โน๊ตบุกไม่มีอะไรระบายมี แต่ พัดลม 3 กลัวเวลาไปเล่นข้างมันจะ ร้อนขาอ่ะครับพี่น้อง

Comment

ของผมwd320bekt เหมือนกันใส่s41 ก๊อบข้อมูลเต็มที่ยังไม่เกิน 50 สักทีอะ ตอนนี้ยิ่งอากาศเย็นๆidleยังไม่ถึง40เลย
      Last edited by watitta; 13 Jan 2009, 13:31:46.

Comment

Working...
      X