Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 ของ ATI เทียบกับรุ่นไหนของ Geforce

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 ของ ATI เทียบกับรุ่นไหนของ Geforce

อยากเปลี่ยนไปเล่นฝั่ง สีเขียวครับ ขอแรงพอ ๆ กันหรือ แรงกว่านิดหน่อยครับ ^^

9600GT

Comment

แล้ว 9600 GT มีตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ พวกยี่ห้อ XFX GALLAXY WINFAST ตัวไหนน่าเล่นแนะนำด้วยครับ

ถือโอกาศแลกด้วยเลยครับ มีAsus 3870 EAH DDR4 หาแลกครับ ^^

Comment

ดันครับ อยากรู้เพิ่มเติมเพราะไม่ค่อยเหน 9600 GT เลย แล้วมันรองรับ PSYX ป่่าวครับ ???

Comment

ถ้าจะเอาไปแลกกับ 9600GT ผมว่าอย่าเลยครับ เสียดายแทนอ่ะ ถ้าอยากเล่นค่ายเขียวแนะนำให้หาแลก 8800GT , 9800GT ครับ

Comment

แล้ว 9600GT กับ 2900Pro@XT ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Comment

2900Pro@XT กินไฟเยอะกว่ามาก ไม่น่าเล่น

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                ถ้าจะเอาไปแลกกับ 9600GT ผมว่าอย่าเลยครับ เสียดายแทนอ่ะ ถ้าอยากเล่นค่ายเขียวแนะนำให้หาแลก 8800GT , 9800GT ครับ
                น่ากลัวเสียดายแทนเลยหรอ 9600 gt มันห่วยขนาดนั้นเชียว . . .

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                  คอนเฟิมไป8800GTโลด

Comment

Originally posted by konviset View Post
                    คอนเฟิมไป8800GTโลด
                    อ่าวแล้ว ^^" งานเข้า 8800GT ถ้่างั้น 8800GT ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ

Comment

Originally posted by Em[Z] View Post
                      น่ากลัวเสียดายแทนเลยหรอ 9600 gt มันห่วยขนาดนั้นเชียว . . .
                      มันไม่ได้ห่วยครับ แต่มันไม่ได้ดีไปกว่า 3870 อ่ะครับ บางเกมก็ทำได้ดีกว่า บางเกมก็แย่กว่า (ผลัดกันแพ้ผลัดกันชนะ ว่างั้น) ถึงช่วงหลังๆผมจะชอบค่ายเขียวก็เหอะ เทียบกันระหว่างสองตัวนี้ ผมว่า 3870 น่าเล่นกว่า แต่ถ้าเทียบกับ 8800GT น่าจะตัดสินใจได้ง่ายกว่า เพราะมันแรงกว่า 3870

Comment

แลกป่าว
                        อิอิ

Comment

เห็นด้วยแลก 9600Gt ไม่คุ้มครับเคยลองแล้วๆ

Comment

เห็นหลายๆกระทู้เค้าบอก 8800gtแรงกว่า9600gtนิ

Comment

Working...
                            X