Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องCPU Intel ผู้รู้ช่วยด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องCPU Intel ผู้รู้ช่วยด้วยนะครับ

คำถามคือ
    1. Core2 Duo VS Core2 Quad อันไหนแรงและดีกว่ากันครับผม

ต้องดูว่าจะมาใช้งานอะไร ถ้าเอามาตัดต่อวีดีโอ Core2 Quad จะดีกว่าครับ แต่ถ้าเอามาเล่นเกม Core2 Duo ก็พอครับ แต่โดยรวม Core2 Quad จะดีกว่าครับ

Comment

ผมใช้ทางด้าน ตัดต่อเพลง Photoshop เกมส์ครับ Core 2 Quad Q9400 ดีมั้ยครับ

Comment

Originally posted by tanawat26 View Post
        ผมใช้ทางด้าน ตัดต่อเพลง Photoshop เกมส์ครับ Core 2 Quad Q9400 ดีมั้ยครับ
        โอเคเลยครับตัวนี้ หรือไม่เพิ่มอีกหน่อยเล่น Q9550 ไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ไม่เปเ็นไร ^^

Comment

Working...
            X