Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC ใน Bios กับ OC บน Windows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC ใน Bios กับ OC บน Windows

OC ใน Bios มันจะดีกว่า OC บน Windows ยังไงมั่ง แล้วถ้า OC ได้ Spec เท่ากัน ประสิทธิภาพจะเท่ากันป่าวคับ

พอกันครับ
    แล้วแต่บุคคลถนัด นะ
    *ผมถนัดใน BIOS มันเร้าใจกว่า นะ หุหุหุ (boot ติดไม่ติด หว่า)

Comment

ผมก็ OC ทั่ง Bios แล้วมาต่อใน Win เนื่องจากบอร์ดตัน

Comment

ของผมตามด้านบนครับ

Comment

ทำใน bios ได้ลุ้นกว่า .... boot ผ่านป่าวว๊า 5555

Comment

เล่นมันทุกอย่างล่ะครับ ก็มันตัน เเต่จะเจาะนี่ครับ เบิ่งมันทุกอย่างล่ะปรับอะไรได้ก็ลองปรับดู สำคัญที่ทุกอย่างต้องทำงานราบเรียบน่ะครับ ไม่อยากวิ่งมาจอดให้เต่าคลานตามมากัดใช่ไหมครับ

ยินดีกับรูปข้างบนด้วยอ่ะ ลืมตาได้เเล้ว เเต่มันลืมตาครั้งเเรกทีละข้าง หรือ2ข้างล่ะ เเล้วกะจะOverclockด้วยเปล่าอ่ะ

Comment

ผมว่าไบออสมันชัวร์กว่านะ

Comment

ไบออส แน่นอนกว่า

Comment

Working...
                X